Skip to content
Skoða: A-Ö-A

Aðalheiður M. Steindórsdóttir

Umsjónarkennari

Andri Már Bjarnason

Leiðbeinandi

Anna Guðmundsdóttir

Umsjónarkennari

Anna Sigríður Snorradóttir

Umsjónarkennari

Arna Dröfn Hauksdóttir

Skólahjúkrunarfræðingur

Ásta Böðvarsdóttir

Umsjónarkennari

Benjamín Þorlákur Eiríksson

Stuðningsfulltrúi

Björg Melsted

Aðstoðarskólastjóri

Björg Ólafsdóttir

Þroskaþjálfi

Björk Steinunn Barðdal

Stuðningsfulltrúi

Daníel Steingrímsson

Umsjónarkennari

Edda Björnsdóttir

Umsjónarkennari

Edda Þorgeirsdóttir

Umsjónarkennari

Elín Gísladóttir

Umsjónarkennari

Elísabet Sylvía Bobkowska

Stuðningsfulltrúi

Ellen Ólafsdóttir

Leikskólakennari, umsjón með þjálfun í grunnskóla

Emma Ævarsdóttir

Umsjónarkennari

Erick Picaulima

Skólaliði

Erla Ívarsdóttir

Umsjónarkennari

Fabio La Marca

Verkefnastjóri stoðþjónustu

Guðný Rósa Sigurbjörnsdóttir

Umsjónarkennari

Gunnar Vignir Guðmundsson

Sundkennari

Gunnhildur Halla Carr

Umsjónarkennari

Gunnhildur Þórðardóttir

Umsjónarkennari

Halldór Einarsson

Umsjónarmaður fasteignar

Harpa Reynisdóttir

Skólastjóri

Helga Jóna Pálmadóttir

Aðstoðarskólastjóri

Helga Sólveig Aðalsteinsdóttir

Leiðbeinandi

Helga Vala Eysteinsdóttir

Leiðbeinandi

Henny Kartika Sary

Skólaliði

Hildur Björk Möller

Námsráðgjafi

Hólmfríður Jónsdóttir

Kennari í íslenskuveri

Hrund Jörundsdóttir

Umsjónarkennari

Hulda Guðrún Gunnarsdóttir

Umsjónarkennari

Ingibjörg Gunnarsdóttir

Umsjónarkennari

Jón Pétur Zimsen

Ráðgjafi

Jórunn Pálsdóttir

Verkefnastjóri í tæknimennt

Jovana Schally

Umsjónarkennari

Júlíus Heimir Ólafsson

Umsjónarkennari

Karl Eiríksson

Yfirmaður í mötuneyti

Klaudia Janina Migdal

Enskukennari

Kolfinna Ýr Úlfarsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Kristín Mjöll Bjarnadóttir Johnsen

Leiðbeinandi

Laufey Eyjólfsdóttir

Leikskólakennari

Laufey Jónsdóttir

Kennari

Magnús Haukur Harðarsson

Leiðbeinandi

Magnús Valur Pálsson

Kennari í myndmennt

Margrét Agnes Jónsdóttir

Umsjónarkennari

María Gísladóttir

Kennari á bókasafni

Marta Emilía Valgeirsdóttir

Umsjónarkennari

Marta Hrafnsdóttir

Tónmenntakennari

Miroslaw Ólafur Ambroziak

Stuðningsfulltrúi með sérhæfingu

Monika Jónsdóttir

Leiðbeinandi

Monika Krysinska

Skólaliði

Óskar Sigurðsson

Umsjónarkennari

Rebekka Pálsdóttir

Leiðbeinandi

Sesselja Björnsdóttir

Kennari í myndmennt

Sesselja G. Magnúsdóttir

Danskennari

Sif Árnadóttir

Íþróttakennari

Sigríður Kjaran Magnúsdóttir

Leiðbeinandi

Sigrún Baldursdóttir

Leiðbeinandi í textílmennt

Sigurður Davíð Þór Guðmundsson

Stuðningsfulltrúi

Sigurður Leósson

Umsjónarkennari

Sigurður Þór Arnarson

Leiðbeinandi

Sóldís Birta Reynisdóttir

Leiðbeinandi

Soma Réz

Stuðningsfulltrúi

Sonný Þorbjörnsdóttir

Kennari í myndmennt

Svava María Þórðardóttir

Tónmenntakennari

Sveinn Bjarki Tómasson

Smíðakennari

Tanja Teresa Leifsdóttir

Leiðbeinandi

Telma Magnúsdóttir

Leiðbeinandi

Theódóra Jóna Sigurðardóttir

Heimilisfræðikennari

Valentína Björnsdóttir

Verkefnastjóri þjónustu

Vilborg Ólafsdóttir

Umsjónarkennari

Zita Györgyi Rézné Zádori

Íþróttakennari

Þóra Harðardóttir

Umsjónarkennari

Þórhildur Albertsdóttir

Umsjónarkennari