Skip to content
Skoða: A-Ö-A

Aðalheiður M. Steindórsdóttir

umsjónarkennari

Andri Már Bjarnason

stuðningsfulltrúi

Anna Lilja Sigurðardóttir

hjúkrunarfræðingur

Anna Sigríður Snorradóttir

umsjónarkennari

Ásta Böðvarsdóttir

umsjónarkennari

Auður Brynjarsdóttir

umsjónarkennari

Bjarki Steinn Bragason

skólaliði

Björg Melsted

umsjónarkennari

Björg Ólafsdóttir

þroskaþjálfi

Björgvin Árni Júlíusson

stuðningsfulltrúi

Björk Steinunn Barðdal

stuðningsfulltrúi

Bryndís Bergþórsdóttir

leiðbeinandi

Drífa Gunnarsdóttir

kennari

Edda Björnsdóttir

umsjónarkennari

Elín Gísladóttir

umsjónarkennari

Elísabet Sylvía Bobkowska

stuðningsfulltrúi

Ellen Ólafsdóttir

leikskólakennari, umsjón með þjálfun í grunnskóla

Emma Ævarsdóttir

leiðbeinandi

Erick Picaulima

skólaliði

Erla Ívarsdóttir

umsjónarkennari

Gísli Theódórsson

skólaliði

Guðný Rósa Sigurbjörnsdóttir

umsjónarkennari

Guðrún Jóna Stefánsdóttir

leiðbeinandi

Gunnar Vignir Guðmundsson

sundkennari

Gunnhildur Þórðardóttir

umsjónarkennari

Halldór Einarsson

umsjónarmaður

Hallgerður Gunnarsdóttir

sérkennari

Harpa Reynisdóttir

Aðstoðarskólastjóri

Heiða Lecomte Gröndal

kennari

Helga Jóna Pálmadóttir

Aðstoðarskólastjóri

Henny Kartika Sary

skólaliði

Hólmfríður Jónsdóttir

kennari í íslenskuveri

Hrund Jörundsdóttir

umsjónarkennari

Hulda Guðrún Gunnarsdóttir

umsjónarkennari

Jóhanna Hauksdóttir

skólaliði

Jón Egill Karlsson

stundakennari

Jón Pétur Zimsen

Skólastjóri

Jórunn Pálsdóttir

verkefnastjóri í tæknimennt

Jovana Schally

leiðbeinandi

Júlíus Heimir Ólafsson

umsjónarkennari

Karen Quirina Halldórsson

skólaliði

Klaudia Janina Migdal

enskukennari

Kristín Þórsdóttir

yfirmaður í mötuneyti

Kristjana Skúladóttir

umsjónarkennari

Laufey Eyjólfsdóttir

leikskólakennari

Laufey Jónsdóttir

umsjónarkennari

Linh Thuy Pham

skólaliði

Magnús Hrafn Einarsson

stuðningsfulltrúi

Margrét Agnes Jónsdóttir

umsjónarkennari

María Gísladóttir

umsjónarkennari

Marta Emilía Valgeirsdóttir

umsjónarkennari

Marta Hrafnsdóttir

tónmenntakennari

Miroslaw Ólafur Ambroziak

stuðningsfulltrúi með sérhæfingu

Nawang Norzom

skólaliði

Óskar Sigurðsson

umsjónarkennari

Rebekka Pálsdóttir

stuðningsfulltrúi

Romela V. Sigurðsson

skólaliði

Særún Albertsdóttir

kennari á bókasafni

Sesselja Björnsdóttir

kennari í myndmennt

Sesselja G. Magnúsdóttir

danskennari

Sigríður Magnúsdóttir

stuðningsfulltrúi

Sigrún Baldursdóttir

leiðbeinandi í textílmennt

Sigurður Davíð Þór Guðmundsson

stuðningsfulltrúi

Sigurður Leósson

umsjónarkennari

Sindri Steinn Davíðsson Diego

skólaliði

Skúli Isaaq Skúlason Qase

stuðningsfulltrúi

Sonný Þorbjörnsdóttir

kennari í myndmennt

Svava María Þórðardóttir

tónmenntakennari

Sveinn Bjarki Tómasson

smíðakennari

Tamila Gámez Garcell

umsjónarkennari

Theódóra Jóna Sigurðardóttir

heimilisfræðikennari

Thi Ly Huong Pham

skólaliði

Tómas Hermannsson

íþróttakennari

Valentína Björnsdóttir

Verkefnastjóri þjónustu

Vilborg Ólafsdóttir

umsjónarkennari

Willy Johannes

skólaliði

Zana Gordobudska

skólaliði

Zita Györgyi Rézné Zádori

íþróttakennari

Þóra Harðardóttir

kennari

Þórhildur Albertsdóttir

umsjónarkennari